Tsarin Hoto na Gel WD-9413C

Takaitaccen Bayani:

WD-9413C ana amfani dashi don nazari da bincike gels na nucleic acid da furotin electrophoresis.Kuna iya ɗaukar hotuna don gel a ƙarƙashin hasken UV ko farin haske sannan ku loda hotuna zuwa kwamfutar.Tare da taimakon software na bincike na musamman da ya dace, za ku iya nazarin hotunan DNA, RNA, gel protein, chromatography na bakin ciki da dai sauransu .. Kuma a ƙarshe, za ku iya samun ƙimar ƙimar band, nauyin kwayoyin ko tushe biyu, yanki. , tsawo, matsayi, girma ko jimlar adadin samfurori.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Tsarin Hoto na GEL WD-9413C (2)

Ƙayyadaddun bayanai

Girma 388×375×753 mm
WatsawaUV Wtsawon lokaci 302nm ku
TunaniUV Wtsawon lokaci 254nm kukuma365nm ku
Wurin watsa Hasken UV 252×252mm
Wurin Canja wurin Haske 260×175mm
Tsarin Hoto na GEL WD-9413C (3)
GEL-Hoto-Analysis-Tsarin-WD-9413C-1

Aikace-aikace

Aiwatar don lura, ɗaukar hotuna da nazarin sakamakon gwaji na nucleic acid da furotin electrophoresis;

Tsarin Hoto na GEL WD-9413C (4)
Tsarin Hoto na GEL WD-9413C (5)

Siffar

• Zane mai duhu;babu buƙatar dakin duhu;za a iya amfani dashi a duk yanayin yanayi;

• Akwatin haske-yanayin aljihu, dacewa don amfani da gujewa gurɓatawa;

• Samfoti na ainihi da aikin autofocus;

• UV tace: EB na musamman super Multi-Layer shafi tace (M52 × 0.75);

• Mai jituwa tare da nau'ikan hoto daban-daban: tif, jpg, bmp, gif;

• 6 x ruwan tabarau zuƙowa ta atomatik na gani;zuƙowa na lantarki mai nisa, kulawar hankali;

• 1.3 miliyan babban ƙuduri megapixel kamara;

Software na kamara na musamman da software na bincike suna aiki tare, suna iya lura, ɗaukar hotuna da nazari a lokaci guda.Haɗa tare da PC ta hanyar kebul na USB, babu taɓawa tare da kowane kayan aikin kwamfuta na ciki, dacewa don kulawa da gyarawa;

• UV / farin allon juyawa haske;

• Tare da aikin haɗin kai mai wuya;

• Dukansu Kwamfuta da panel suna iya sarrafa fitilar UV, mai da hankali da girman buɗe ido.

Tsarin Tsari

• Babban aikin kyamarori baki da fari;

• Software na bincike ƙwararrun da aka shigo da su;

• Kwamfuta mai girma;

• Firintar tawada mai ƙarfi.

Ƙayyadaddun Fasaha

• Kewayon ƙarfin kyamara: 62dB;

• Girman pixel na kamara: 5.2μm (H) × 5.2μm (V);

• Lokacin bayyanar kyamara: 1-2000ms .;

• Mai dubawa: USB2.0;

• Ana iya yin nazari na ƙwararru zuwa sakamakon 1 d, haɓaka tabo da ƙidayar mallaka da sauransu.

Software mai ƙarfi na bincike

1. Ayyukan sarrafa hoto;

2. Ayyukan bincike na 1D;

3. Ƙididdigar fasahar fasahar clone;

4. Colony da tabo hybridization;

5. Sakamakon bayanai tare da haɗin haɗin MS Excel mara kyau;

7. Ana iya amfani da software don Win98/Me/2000/Windows7/Windows10.

ku 26939e xz


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana