Ultra-Micro Spectrophotometer WD-2112B

Takaitaccen Bayani:

WD-2112B cikakken zango ne (190-850nm) ultra-micro spectrophotometer wanda baya buƙatar kwamfuta don aiki.Yana da ikon gano saurin gano acid nucleic, sunadarai, da maganin tantanin halitta.Bugu da ƙari, yana fasalta yanayin cuvette don auna ƙididdiga na maganin al'adun ƙwayoyin cuta da samfurori iri ɗaya.Hankalinsa shine irin wanda zai iya gano ƙima kamar ƙasa da 0.5 ng/µL (dsDNA).


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ƙayyadaddun bayanai

Samfura Saukewa: WD-2112B
Tsawon Wavelength 190-850 nm
Hasken Rage 0.02mm, 0.05mm (High taro ma'auni)0.2mm, 1.0mm (Gaba ɗaya ma'aunin ma'auni)
Hasken Haske Xenon mai walƙiya
Daidaiton Absorbance 0.002Abs (0.2mm Rage Haske)
Rage sha(daidai da 10mm) 0.02-300A
Farashin OD600 Kewayon sha: 0 ~ 6.000 AbsKwanciyar hankali: [0,3)≤0.5%, [3,4)≤2%

Maimaituwar abin sha: 0,3)≤0.5%, [3,4)≤2%

Daidaiton Ciki: [0,2)≤0.005A, [2,3)≤1%, [3,4)≤2%

Interface Mai Aiki 7 inch taba garkuwa;1024 × 600 HD nuni
Samfurin Girma 0.5-2 ml
Tsawon Gwajin Nucleic Acid/Protein 0-27500ng/μl(dsDNA);0.06-820mg/ml BSA
Hankalin Fluorescence DSDNA: 0.5pg/μL
Lantarki na Fluorescence ≤1.5%
Masu ganowa HAMAMATSU UV-inganta;CMOS Line Array Sensors
Daidaiton Absorbance ± 1% (7.332Abs a 260nm)
Lokacin Gwaji <5S
Amfanin Wuta 25W
Amfanin Wuta a jiran aiki 5W
Adaftar Wuta Saukewa: DC24V
Girma ((W×D ×H)) 200×260×65(mm)
Nauyi 5kg

Bayani

Tsarin gano acid nucleic yana buƙatar kawai 0.5 zuwa 2 µL na samfurin kowane ma'auni, wanda za'a iya yin bututu kai tsaye akan dandalin samfurin ba tare da buƙatar ƙarin kayan haɗi kamar cuvettes ko capillaries ba.Bayan ma'auni, ana iya goge samfurin cikin sauƙi ko dawo da shi ta amfani da pipette.Duk matakai suna da sauƙi da sauri, suna ba da izinin aiki maras kyau.Wannan tsarin yana samo aikace-aikace a fagage daban-daban ciki har da gano cututtukan asibiti, amincin zubar da jini, tantancewa na shari'a, gwajin ƙwayoyin cuta na muhalli, kula da lafiyar abinci, binciken ilimin halittu, da ƙari.

Aikace-aikace

Aiwatar da sauri da daidai gano nucleic acid, furotin da mafita na tantanin halitta, kuma an sanye shi da yanayin cuvette don gano ƙwayoyin cuta da sauran yawan ruwa na al'ada.

Siffar

•Flickering Tushen Haske: Ƙarƙashin ƙarfin ƙarfi yana ba da damar sauri

•Flickering Tushen Haske: Ƙarfafawar ƙarancin ƙarfi yana ba da damar gano samfurin da sauri, kuma yana da ƙarancin lalacewa;

• 4-Hanyar Gano Fasaha: bayar da ingantaccen kwanciyar hankali, maimaitawa, mafi kyawun layi, da ma'auni mafi girma;

• Samfurin Tattaunawa: Samfurori baya buƙatar dilution;

• Ayyukan Fluorescence: Zai iya gano dsDNA tare da ƙaddamarwa a matakin pg;

• Zaɓuɓɓukan bugun bayanai-zuwa-sauƙin-amfani tare da ginanniyar firinta, ba ka damar buga rahotanni kai tsaye;

• An ƙirƙira shi da tsarin aiki na Android mai zaman kansa, yana nuna allon taɓawa mai girman inci 7.

FAQ

Tambaya: Menene ultra-micro spectrophotometer?
A: ultra-micro spectrophotometer kayan aiki ne na musamman da ake amfani da shi don ma'auni mai mahimmanci da ma'auni na ɗaukar haske ko watsawa ta samfurori, musamman waɗanda ke da ƙananan kundin.

Tambaya: Menene maɓalli na maɓalli na ultra-micro spectrophotometer?
A: Ultra-micro spectrophotometers yawanci suna ba da fasali irin su babban hankali, kewayon sikeli mai faɗi, dacewa tare da ƙaramin kundin samfurin (a cikin kewayon microliter ko nanoliter), mu'amalar abokantaka mai amfani, da aikace-aikace iri-iri a fagage daban-daban.

Tambaya: Wadanne aikace-aikace ne na al'ada na ultra-micro spectrophotometers?
A: Ana amfani da waɗannan kayan aikin a cikin ilimin kimiyyar halittu, ilmin kwayoyin halitta, magunguna, nanotechnology, kimiyyar muhalli, da sauran wuraren bincike.Ana amfani da su don ƙididdige acid nucleic, sunadarai, enzymes, nanoparticles, da sauran kwayoyin halitta.

Tambaya: Ta yaya ultra-micro spectrophotometers suka bambanta da na al'ada spectrophotometers?
A: Ultra-micro spectrophotometers an ƙera su don ɗaukar ƙarami na samfuri da ba da hankali mafi girma idan aka kwatanta da na al'ada spectrophotometers.An inganta su don aikace-aikacen da ke buƙatar daidaitattun ma'auni tare da ƙaramin adadin samfurin.

Tambaya: Shin ultra-micro spectrophotometers na buƙatar kwamfuta don aiki?
A: A'a, samfuranmu ba sa buƙatar kwamfuta don aiki.

Tambaya: Menene fa'idodin amfani da ultra-micro spectrophotometers?
A: Ultra-micro spectrophotometers suna ba da fa'idodi kamar haɓakar hankali, rage yawan amfani da samfur, ma'auni mai sauri, da daidaitattun sakamako, yana sa su dace don aikace-aikacen da ƙimar samfurin ta iyakance ko kuma inda ake buƙatar babban hankali.

Tambaya: Shin za a iya amfani da ultra-micro spectrophotometers a cikin saitunan asibiti?
A: Ee, ultra-micro spectrophotometers suna samun aikace-aikace a cikin saitunan asibiti don dalilai daban-daban, gami da gano cututtukan cututtuka, saka idanu kan masu nazarin halittu, da bincike a cikin ƙwayoyin cuta.

Tambaya: Ta yaya zan tsaftace da kula da ultra-micro spectrophotometer?
A: Yana da mahimmanci a bi ka'idodin masana'anta don tsaftacewa da kiyayewa.Yawanci, tsaftacewa ya ƙunshi shafan saman kayan aiki tare da zane maras lint da yin amfani da hanyoyin tsaftacewa masu dacewa don abubuwan gani.Ƙimar daidaitawa da sabis na yau da kullun na iya zama buƙata don tabbatar da ingantaccen aiki.

Tambaya: A ina zan iya samun goyan bayan fasaha ko ƙarin bayani game da ultra-micro spectrophotometers?
A: Ana iya samun goyan bayan fasaha da ƙarin bayani yawanci daga gidan yanar gizon masana'anta, littattafan mai amfani, sabis na tallafin abokin ciniki, ko ta hanyar tuntuɓar masu rarraba izini.

ku 26939e xz


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana